Music2home !
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

มาตรฐาน เวป drumthai ทำไมเป็นเช่นนี้

RMV !
    เนื่องจากว่าผมได้เคยสมัครสมาชิกไว้ drumthai นานแล้วไม่ได้เข้าไป ทำให้ลืมpassword ก็เลยเข้าไม่ได้เพราะpasswordจะถุกส่งมาให้โดยdrumthaiซึ่งเรากำหนดเองไม่ได้ ซึ่งต่างจาก easy drum เราสามารถกำหนดpassได้เอง แต่dtumthaiจะขอpasswordใหม่ก็ไม่ได้ เพราะในหน้า login ไม่มีหัวข้อลืมpassword เหมือนเวปอื่นๆ ผมก็เลยต้องสมัคร emailใหม่แล้วก็ไปregister drumthaiใหม่ แล้วก็รอdrumthai ส่งpass มาให้ แต่รอแล้วรอเล่า drumthai ก็ยังไม่ส่งpassมาให้ จนต้องไปสมัครemailใหม่เพื่อไป register อีกครั้งแล้วก็รอแล้วรอเล่าอีกเหมือนเดิม drumthai หายไปเหมือนไม่อยากรับสมาชิกเพิ่ม(หรือเปล่า) ทำให้ผมอารมณ์เสียมาก ซึ่งก็คงจะไม่ใช่มีผมเพียงคนเดียวที่ลืมpass แล้วเข้าไม่ได้อีกคงจะมีอีกหลายๆคนที่ regis แล้วไม่ได้รับpass
    ซึ่งผมอยากจะบอกออกมาจากใจว่า www.drumthai.com ห่วยมากๆๆๆ (ต้องขอโทษเพื่อนสมาชิกทุกท่านในeasydrum และหลายคนอาจะเป็นสมาชิกของ drumthai ผมไม่มีเจตนาจะต่อว่าสมาชิกdrumthaiแต่อย่างใด เพียงแต่อยากให้รู้ว่าwebmaster drumthai เป็นอย่างไร )

Senior Member รูปส่วนตัว Random
    โพส
    175

งั้นก็มาอยู่ประจำที่บ้าน อีซี่ ดรัม หลังนี้เลยสิครับ

ยินดีต้อนรับครับ

ผมก็เป็นสมาชิก ดรัมไทย เหมือนกัน แต่ไม่ค่อยได้เข้าหรอก 555
    0802945251 นัด อายุ 24 ปี
    SoSlim_Nut@hotmail.com
    http://www.facebook.com/nutapong.pongmanee

ใจเย็นๆครับ..อย่าไปต่อว่ากันเลย..
    อย่าลืมน่ะ..ว่าที่แห่งนั้น..อย่างน้อย
    ก็เคยเป็นที่ๆคุณเคยอาศัยพื้นที่ซื้อ-ขาย น่ะครับ..
    พี่ๆเค้ามาเห็นเข้า...มันเสียความรู้สึกครับ...

ส่วนหนึ่งก็เป็นความผิดของคุณเอง..
    คงไม่มีใครที่จะสามารถตอบสนองเราได้รวดเร็วทันใจ..ไปทุกเรื่องหรอกครับ..

รออีกซักนิดนึง..เว็บมาสเตอร์เค้าอาจจะกำลังทำงานอยู่ครับ..
    ณ เวลานั้น ผมเชื่อว่าไม่ได้มีแค่คุณคนเดียวหรอกครับ...
    ที่มีปัญหา...
    ยิ่งถ้าเป็นเลข IP Address หมายเลขเดิม..
    ไปสมัครซ้ำ..เค้าก็ต้องยิ่งตรวจสอบครับ..เพราะมันจะมีปัญหา...
    คนเดียวใช้หลาย Log in Name...

เค้ากำลังแก้ไขให้อยู่ครับ...อดทนรอครับ...
    ด้วยความเคารพ...
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย tatar : 17-06-2011 เมื่อ 05:29 PM

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tatar ดูโพส
    ใจเย็นๆครับ..อย่าไปต่อว่ากันเลย..
    อย่าลืมน่ะ..ว่าที่แห่งนั้น..อย่างน้อย
    ก็เคยเป็นที่ๆคุณเคยอาศัยพื้นที่ซื้อ-ขาย น่ะครับ..
    พี่ๆเค้ามาเห็นเข้า...มันเสียความรู้สึกครับ...

ส่วนหนึ่งก็เป็นความผิดของคุณเอง..
    คงไม่มีใครที่จะสามารถตอบสนองเราได้รวดเร็วทันใจ..ไปทุกเรื่องหรอกครับ..

รออีกซักนิดนึง..เว็บมาสเตอร์เค้าอาจจะกำลังทำงานอยู่ครับ..
    ณ เวลานั้น ผมเชื่อว่าไม่ได้มีแค่คุณคนเดียวหรอกครับ...
    ที่มีปัญหา...
    ยิ่งถ้าเป็นเลข IP Address หมายเลขเดิม..
    ไปสมัครซ้ำ..เค้าก็ต้องยิ่งตรวจสอบครับ..เพราะมันจะมีปัญหา...
    คนเดียวใช้หลาย Log in Name...

เค้ากำลังแก้ไขให้อยู่ครับ...อดทนรอครับ...
    ด้วยความเคารพ...
    แรกๆก้อคิดแบบนี้ครับ...แต่เช็คเมล์ดูประมาณเดือนกว่าๆแล้ว ยังไม่มีการติดต่อกลับใดๆเลยครับ

โฆษณา !
    งั้นก็เอาใจช่วยครับ..

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด